Netfangalisti kennara

STJÓRN SKÓLANS

  • Bára Magnúsdóttir skólastjóri – bara@jsb.is
  • Anna Norðdahl starfsmannastjóri/yfirkennari – anna@jsb.is
  • Irma Gunnarsdóttir aðstoðarskólastjóri – irma@jsb.is
  • Þórdís Schram fagstjóri í nútímalistdansi – thordis@jsb.is
  • María Gísladóttir fagstjóri í klassískum listdansi - maria@jsb.is

KENNARAR - GRUNNSKÓLASTIG

  • Ástrós Guðjónsdóttir - astros@jsb.is
  • Anna Kristín Gunnarsdóttir- annakristin@jsb.is
  • Lilja Rúriksdóttir - lilja@jsb.is
  • Magnea Ýr Gylfadóttir - magnea@jsb.is
  • María Gísladóttir - maria@jsb.is
  • Sandra Ómarsdóttir – sandra@jsb.is
  • Þórdís Schram - thordis@jsb.is

KENNARAR - FRAMHALDSSKÓLASTIG

Ballettkennarar
* Lilja Rúriksdóttir - lilja@jsb.is
* María Gísladóttir ballettkennari – maria@jsb.is
* Sigrún Ósk Stefánsdóttir - sigrunosk@jsb.is

Nútíma- og Jazzdanskennarar
* Ástrós Guðjónsdóttir - astros@jsb.is
* Ásdís Ingvadóttir – disa@jsb.is
* Katrín Gunnarsdóttir – katring@jsb.is
* Magnea Ýr Gylfadóttir – magnea@jsb.is
* Sandra Ómarsdóttir – sandra@jsb.is
* Þórdís Schram – thordis@jsb.is

Danssmíði
* Irma Gunnarsdóttir - irma@jsb.is
* Rósa Rún Aðalsteinsdóttir – rosa@jsb.is

Listdanssaga
* Sesselja Guðmunda Magnúsdóttir – sesselja@jsb.is

KENNARAR – JAZZBALLETTNÁMS / ALMENNBRAUT

  • Ásdís Ingvadóttir – disa@jsb.is
  • Ástrós Guðjónsdóttir - astros@jsb.is
  • Gertruda Paceviciute - gertruda@jsb.is
  • Guðmunda Pálmadóttir - gudmunda@jsb.is
  • Helga Hlín Stefánsdóttir – helgahlin@jsb.is
  • Irma Gunnarsdóttir – irma@jsb.is
  • Kara Björk Sævarsdóttir - karabjork@jsb.is
  • Magnea Ýr Gylfadóttir – magnea@jsb.is
  • Rósa Rún Aðalsteinsdóttir – rosa@jsb.is
  • Sara Dís Gunnarsdóttir - saradis@jsb.is