Vorönn 2020

Birt með fyrirvara um breytingar.

Hópur

A1/A2

Sara Dís Jazz - Ástrós valtími númtd.

15 ára

Mánudaga 19:45 sal 2

Miðvikudaga 19:45 valtími sal 1

Fimmtudaga 19:45 sal 2

B1

Rósa Jazz - Rebekka Sól Danstækni

13-15 ára

Mánudaga kl 19:00 - 20:15 Jazz sal 1

Miðvikudaga kl 15:25 - 16:25 Jazz sal 1

Fimmtudaga kl 20:15 - 21:30 Danstækni KLA sal 1

Föstudaga kl 17:35 - 18:55 Danstækni NTD sal 3

B2

Gertruda Jazz

13-14 ára

Þriðjudaga 19:30 sal 3

Laugadaga 11:50 sal 5

B3

Sara Dís Jazz

12-14 ára

Fimmtudaga kl 18:40 sal 2

Laugardaga kl 13:00 sal 5

C1

Magnea Jazz - Ástrós Danstækni

10-12 ára

Mánudaga kl 15:20 Jazz sal 1

Þriðjudaga kl 18:30 Danstækni sal 3

Miðvikudaga kl 17:30 Jazz sal 3

C2

Helga Hlín Jazz

10-12 ára

Fimmtudaga kl 15:25 sal 1

Laugardaga kl 11:50 sal 3

C3

Magnea Jazz

10-12 ára

Þriðjudaga kl 15:30 sal 3

Föstudaga kl 15:20 sal 5

C4

Sandra Jazz

9-10 ára

Þriðjudaga kl 17:30 sal 1

Föstudaga kl 16:35 sal 3

C5

Kara Björk Jazz

10-12 ára

Mánudaga kl 15:45 sal 3

Miðvikudaga kl 15:30 sal 3

D1

Rósa Jazz

8-9 ára

Mánudaga kl 18:00 sal 1

Miðvikudaga kl 16:30 sal 3

D2

Jóna Hlín Jazz

8-9 ára

Miðvikudaga kl 17:30 sal 1

Laugardaga kl. 12:50 sal 3

D3

Magnea Jazz

6-8 ára

Þriðjudaga kl 16:30 sal 3

Laugardag kl 10:50 sal 3

D4

Helga Hlín Jazz

6-7 ára

Þriðjudaga kl 17:30 sal 3

Laugardaga kl 9:50 sal 3

D5

Irma Jazz

6-7 ára

Mánudaga kl 18:10 sal 3

Fimmtudaga kl 17:30 sal 3

E1,

Dísa Forskóli

4-5 ára

Mánudaga kl 17:30 sal 3

E2,

Irma Forskóli

4-5 ára

Fimmtudaga kl 16:50 sal 3

E3,

Ástrós Forskóli

4-5 ára

Laugardaga kl 11:50 sal 1

E4

Helga Hlín Forskóli

3-4 ára

Laugardaga kl 11:10 sal 1

E5,

Dísa Forskóli

3-4 ára

Mánudaga 16:45 sal 3

Listdansbraut JSB

4 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 1

salur 2

salur 2

salur 3

salur 2

Kl 18:30-19:45

kl 15:20-16:35

kl 15:20-16:35

15:20-16:35

13:20-14:50

Jazz Sandra

Ballett Lilja

Ballett Lilja

Jazz Sandra

Ballett Lilja

5-6 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sal 2

Sal 2

Sal 2

Sal 3

15:20 - 16:35

15:20 - 16:50

19:40 - 21:10

15:20 - 16:50

Jazz Ástrós

Ballett Ástrós

Ballett Þórunn

Ballett Ástrós

Sal 2

Sal 1

16:50 - 18:05

17:30 - 18:55

Jazz Ástrós

NTDA Magnea

6 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 5

salur 1

salur 1

salur 5

salur 2

19:30-21:00

18:30-19:45

18:55-20:10

16:20 - 17:50

10:15-11:45

Ballett Lilja

Jazz Magnea

Jazz Magnea

Ballett Lilja

NTDA Ástrós

salur 2

11:50 - 13:20

Ballett Lilja

7 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 2

Sal 5

15:20 - 16:50

16:30 - 18:00

15:20 - 16:50

15:30 - 17:00

16:50 - 18:20

10:15 - 11:45

Jazz Þórdís

Jazz Þórdís

Ballett María

NTDA Magnea

Ballett María

Ballett Lilja

Sal 2

18:05 - 19:35

NTDA Magnea

1 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 1

Sal

16:50 - 18:20 1. og 2.ár

18:00 - 19:30 1. og 2.ár

17:00-18:30 1. og 2.ár

17:00-18:30 1. og 2.ár

15:20 - 16:50

12:30 - 14:00

KLAD1SJ04 María

NTDA3GB05 Þórdís

KLAD1SJ04 María

KLAD1SJ04 María

NTDA1LR05 Ástrós

NTDA1LR05 Ástrós

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 3

18:25 - 20:25 1. og 2.ár

19:45 - 21:45 1. og 2.ár

18:30 - 19:55 1. og 2.ár

18:30-20:15 1. og 2.ár

DJAS2BM03 Dísa

DJAS2LS02 Sandra

NTDA3GB05 Þórdís

DSMÍ3MD03 Rósa

2 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 1

Sal

16:50 - 18:20 1. og 2.ár

18:00 - 19:30 1. og 2.ár

17:00-18:30 1. og 2.ár

17:00-18:30 1. og 2.ár

15:20 - 16:50

12:30 - 14:00

KLAD2NT04 María

NTDA3GB05 Þórdís

KLAD2NT04 María

KLAD2NT04 María

nútímadansval Ástrós

nútímadansval Ástrós

Sal 5

Sal 5

Sal 5

Sal 3

18:25 - 20:25 1. og 2.ár

19:45 - 21:45 1. og 2.ár

18:30 - 19:55 1. og 2.ár

18:30-20:15 1. og 2.ár

DJAS2BM03 Dísa

DJAS2LS02 Sandra

NTDA3GB05 Þórdís

DSMÍ3MD03 Rósa

3 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sal 3

Sal 2

Sal 3

Sal 5

Sal 2

Sal 5

19:10 - 20:40 3.ár

19:35 - 21:20 3.ár

18:30 - 19:45 3.ár

18:30 - 20:00 3.ár

15:20 - 16:50 3.ár

12:50 - 14:20 3.ár

KLAD3HS04 María

NTDA3SD05 Ástrós

NTDA3SD05 Ástrós

KLAD3HS04 María

KLAD3HS04 María

NTDA3SD05 Þórdís

Sal 5

Sal 3,4 og 6

Sal 1

20:00 - 21:30 3.ár

20:00 - 22:00 3.ár

16:50 - 18:20 3.ár

DJAS3CJ03 Þórdís

DSMÍ3KD04 Irma

NTDA3SD05 Ástrós