Stundaskrá

Jazzballett stundaskrá

Haustönn 2019

Birt með fyrirvara um breytingar.

Hópur 

 

A1

Rósa Rún Jazz - Ástrós valtími nútímadans

16+

Mánudaga kl 20:15 - 21:30 sal 1

Fimmtudaga kl 20:15 -21:30 sal 5

Þriðjudaga Valtími kl 19:45 - 21:00 sal 1

A2

Sara Dís Jazz -  Ástrós valtími nútímadans

16+

Mánudaga kl 19:45 sal 2

Fimmtudaga kl 19:45 sal 2

Þriðjudaga Valtími kl 19:45 sal 1

B1

Rósa Jazz - Ástrós Danstækni

13-15 ára

Mánudaga kl 19:00 - 20:15 Jazz sal 1

Þriðjudaga kl 15:30 - 16:45 Danstækni sal 2

Miðvikudaga kl 15:25 - 16:25 Jazz sal 1

Fimmtudaga kl 15:20 - 16:35 Danstækni sal 3

B2

Gertruda Jazz

13-14 ára

Þriðjudaga 19:30 sal 3

Föstudaga 17:35 sal 3

B3

Sara Dís Jazz

12-14 ára

Fimmtudaga kl 18:40 sal 2

Laugardaga kl 14:00 sal 1

C1

Magnea Jazz - Ástrós Danstækni

10-12 ára

Mánudaga kl 15:20 Jazz sal 1

Þriðjudaga kl 18:30 Danstækni sal 3

Miðvikudaga kl 17:30 Jazz sal 3

C2

Helga Hlín Jazz

10-12 ára

Fimmtudaga kl 15:25 sal 1

Laugardaga kl 11:50 sal 3

C3

Magnea Jazz

10-12 ára

Þriðjudaga kl 15:30 sal 3

Föstudaga kl 15:20 sal 5

C4

Sandra Jazz

9-10 ára

Þriðjudaga kl 17:30 sal 1

Föstudaga kl 16:35 sal 3

C5

Kara Björk Jazz

9-11 ára

Mánudaga kl 15:45 sal 3

Miðvikudaga kl 15:30 sal 3

D1

Rósa Jazz

8-9 ára

Mánudaga kl 18:00 sal 1

Miðvikudaga kl 16:30 sal 3

D2

Jóna Hlín Jazz

8-9 ára

Miðvikudaga kl 17:30 sal 1

Laugardaga kl. 12:50 sal 3

D3

Magnea Jazz

6-8 ára

Þriðjudaga kl 16:30 sal 3

Laugardag kl 10:50 sal 3

D4

Helga Hlín Jazz

6-7 ára

Þriðjudaga kl 17:30 sal 3

Laugardaga kl 9:50 sal 3

D5

Irma Jazz

6-7 ára

Mánudaga kl 18:10 sal 3

Fimmtudaga kl 17:15 sal 3

E1,

Dísa Forskóli

4-5 ára

Mánudaga kl 17:30 sal 3

E2,

Irma Forskóli

4-5 ára

Fimmtudaga kl 16:35 sal 3

E3,

Ástrós Forskóli

4-5 ára

Laugardaga kl 11:50 sal 1

E4

Helga Hlín Forskóli

3-4 ára

Laugardaga kl 11:10 sal 1

E5,

Dísa Forskóli

3-4 ára

Mánudaga 16:45 sal 3

4 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 1

salur 2

salur 2

salur 3

salur 2

Kl 18:30-19:45

kl 15:20-16:35

kl 15:20-16:35

15:20-16:35

13:20-14:50

Jazz Sandra

Ballett Lilja

Ballett Lilja

Jazz Sandra

Ballett Lilja

5-6 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 2

salur 2

salur 1

salur 5

kl 15:20-16:35

kl 19:40-21:10

kl 18:45-20:15

kl 17:50-19:20

Jazz Ástrós

Ballett Sigrún Ósk

NTDA Magnea

Ballett Sigrún Ósk

Salur 5

salur 1

17 - 18:15

KL 20:15-21:45

Jazz Ástrós

Ballett Sigrún Ósk

6 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 5

salur 1

salur 1

salur 5

salur 2

15:30-17:00

18:30-19:45

17:30-18:45

16:20 - 17:50

10:15-11:45

Ballett Lilja

Jazz Magnea

Jazz Magnea

Ballett Lilja

NTDA Ástrós

salur 2

11:50 - 13:20

Ballett Lilja

7 stig

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 5

salur 5

salur 5

salur 2

salur 5

15:20 - 16:50

15:20 - 16:50

15:30 - 17:00

16:50 - 18:20

10:15 - 11:45

Jazz Þórdís

Ballett María

NTDA Magnea

Ballett María

Ballett Lilja

sal 5

sal 5

17:00 - 18:30

11:50 - 13:20

Jazz Þórdís

NTDA Magnea

1 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 5

salur 2

salur 5

salur 5

salur 1

salur 1

16:50 - 18:20 1. og 2.ár

16:45 - 18:15

18:30 - 20:00 1. og 2.ár

18:30 - 20:00 1. 0g 2.ár

15:20 - 16:50 1.ár

12:30 - 14:00

KLAD1GD04 María

KLAD1GD04 María

NTDA3GB05 Þórdís

KLAD1GD04 María

NTDA1LR05 Ástrós

NTDA1LR05 Ástrós

salur 5

salur 5

salur 5

18:25 - 20:25 1. og 2 ár

18:20 - 19:50 2 ár

20:10 - 22:00 1. og 2. ár

DJAS2BMO3 Dísa

NTDA3GB05 Þórdís

SPDA1S02 Ástrós

2 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 5

Salur 2

salur 5

salur 5

salur 1

salur 1

16:50 - 18:20 1. og 2.ár

16:45 - 18:15

18:30 - 20:00 1. og 2.ár

18:30 - 20:00 1. 0g 2.ár

15:20 - 16:50

12:30 - 14:00

KLAD1FL04 María

KLAD1FL04 María

NTDA3GB05 Þórdís

KLAD1FL04 María

nútímadansval Ástrós

nútímadansval Ástrós

salur 5

salur 5

salur 5

18:25 - 20:25 1. og 2.ár

18:20 - 19:50 1. og 2.ár

20:10 - 22:00 1 og 2 ár

DJAS2BM03 Dísa

NTDA3GB05 Þórdís

SPDA1LS02 Ástrós

3 ár

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

salur 3

Salur 2

salur 3

salur 5

salur 2

salur 5

19:10-20:40

18:15 - 19:45

18:30-20:00

17:00 - 18:30

15:20 - 16:50

13:20 - 14:50

KLAD2TS04 María

NTDA3SP05 Kata G.

NTDA3SP05 Ástrós

KLAD2TS04 María

KLAD2TS04 María

NDTA3SP05 Kata G.

salur 2

salur 3

salur 1

19:50-21:20

18:30 - 20:30

16:50 - 18:20

DJAS3CJ03 Þórdís

DSMÍ3KD04 Rósa

NTDA3SP05 Ástrós